งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ(ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ) การศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเฉพาะความพิการ)
ณ จังหวัดบุรีรัมย์ การศึกษาพิเศษ
ระหว่าง วันที่ ุ6-8 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2561   7 ธ.ค. 2561   8 ธ.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ธ.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 249 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ (ประเภทโครงงานประดิษฐ์) บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 3 (ภูมิธรรม) ห้อง หน้าอาคาร 6 ธ.ค. 2561 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 069 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง ห้องสมุดภูมิรักษ์ 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
2 077 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง ห้องสมุดภูมิรักษ์ 6 ธ.ค. 2561 13.00-16.00
3 060 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 2 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
4 079 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 2 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 1 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
6 072 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 1 6 ธ.ค. 2561 09.00 -12.00
7 073 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 1 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
8 088 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 ศาลาพอเพียง 2 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
9 093 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 09.00
10 094 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 09.00
11 095 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 09.00
12 096 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 09.00
13 092 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 09.00
14 097 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง หน้าอาคาร 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
15 108 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 13.00
16 109 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 13.00
17 110 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคารดนตรี 6 ธ.ค. 2561 13.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 152 การแข่งขันการนำเสนอด้วยโปรแกรม Power Point ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 13.00-14.30
2 153 การแข่งขันการนำเสนอด้วยโปรแกรม Power Point ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 13.00-14.30
3 274 การแข่งขันการนำเสนอด้วยโปรแกรม Power Point ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 13.00-14.30
4 155 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 09.00-10.00
5 156 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 09.00-10.00
6 158 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 09.00-10.00
7 159 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 อาคาร 2 (ภูมิรักษ์) ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ธ.ค. 2561 09.00-10.00
8 054 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
9 277 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
10 278 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
11 066 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
12 275 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
13 276 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
14 214 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
15 076 การแข่งขันงานประดิษฐ์ ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
16 078 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
17 279 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
18 185 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
19 215 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
20 137 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
21 141 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
22 142 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
23 143 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
24 144 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
25 212 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
26 145 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
27 186 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00
28 146 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-11.00
29 213 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-11.00
30 281 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 51 โดม 6 ธ.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสาวธิดารัตน์ เพ็ญศิริ เบอร์โทรศัพท์ 081-5797172
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]