งานมหกรรมเปิดโลกวิชาการสานพลัง ครั้งที่ 15 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2
ณ อำเภอหนองแสง
ระหว่าง วันที่ 15-16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   12 พ.ย. 2561   13 พ.ย. 2561   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 13 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 13.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 13.00-16.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมโดม ห้อง ห้องประชุมโดม 13 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นท่ีการศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมร่วมคิด 13 พ.ย. 2561 13.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) ห้อง หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) ห้อง หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) 13 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) ห้อง หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) 13 พ.ย. 2561 09.00-11.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) ห้อง หอประชุมโรงเรียนบ้านดงเมือง (ดงเมืองวิทยา) 13 พ.ย. 2561 09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2022 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]