งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่และสถานที่กำหนด
ระหว่าง วันที่ 6 - 12 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2561   7 ต.ค. 2561   8 ต.ค. 2561   9 ต.ค. 2561   10 ต.ค. 2561   11 ต.ค. 2561   12 ต.ค. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 3/1 ป.3/2 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป 5/1 ป.5/2 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น ม. 1/2 ม.1/3 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 3/3 ป.3/4 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป.5/3 ป.5/4 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ห้อง ม.1/4 ม.1/5 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 2/5 ป.3/5 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป.5/5 ป.6/1 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ห้อง ม.2/1 ม.2/2 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 4/2 ป. 4/3 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป. 6/2 ป.6/3 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ห้อง ม. 2/3 ม.2/4 6 ต.ค. 2561 09.00-10.30
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 1/1 ป.1/2 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 1/3 ป.1/4 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารอนุสรณ์ 60 ห้อง ป. 2/1 ป.2/2 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป. 4/4 ป.4/5 ม. 1/1 6 ต.ค. 2561 09.00-10.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ห้อง ม.2/5 ม.3/1 6 ต.ค. 2561 09.00-10.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอการค้าไทยจีน ห้อง ม. 3/2 ม.3/3 ม.3/4 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารจึงบุ้นย้ง ห้อง ป. 6/4 ป.6/5 6 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 และ ป.4/4 8 ต.ค. 2561 10.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 และ ป.5/5 8 ต.ค. 2561 10.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 2 ห้อง ป.6/4 8 ต.ค. 2561 10.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ห้อง ใต้ถุนอาคาร(ฝั่งทิศตะวันตกติดเวทีทอง) 9 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ห้อง ใต้ถุนอาคาร(ฝั่งทิศตะวันออก) 9 ต.ค. 2561 09.00-16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ห้อง ใต้ถุนอาคาร(ฝั่งทิศตะวันตก ติดเวทีทอง) 8 ต.ค. 2561 09.00-16.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ห้อง ใต้ถุนอาคาร(ฝั่งทิศตะวันออก) 8 ต.ค. 2561 09.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2561 10.00-12.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 ต.ค. 2561 10.00-12.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย หอประชุมเฟื่องฟ้า ห้อง ภายในหอประชุม 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย หอประชุมเฟื่องฟ้า ห้อง ภายในหอประชุม 8 ต.ค. 2561 13.00-16.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมลีลาวดี 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย หอประชุมเฟื่องฟ้า ห้อง ภายในหอประชุม 9 ต.ค. 2561 09.00-16.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารลีลาวดี ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมลีลาวดี 9 ต.ค. 2561 09.00-16.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 และ ป.4/4 9 ต.ค. 2561 10.00-12.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 1 ห้อง ป.4/5 9 ต.ค. 2561 10.00-12.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 และ ป.5/5 9 ต.ค. 2561 10.00-12.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 และ ป.6/4 9 ต.ค. 2561 10.00-12.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารศรีประดู่ ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2561 10.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนไตรมิตร 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนไตรมิตร 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนไตรมิตร 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร 10 ต.ค. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 1/1 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 3/1 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 2/2 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม หน้าอาคาร 1 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม หน้าอาคาร 1 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม โรงอาหาร 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม เวทีห้องประชุม 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม เวทีห้องประชุม 8 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ศาลาการเรียนรู้ หน้าอาคาร 1 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ศาลาการเรียนรู้ หน้าอาคาร 1 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม เวทีกางเต้น หน้าอาคาร 1 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป. 5/2 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป. ุ6/1 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ห้องสมุด 7 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม ห้องสมุด 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป. ุ6/1 8 ต.ค. 2561 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-16.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-16.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง หอประชุมเอนกประสงค์ ชั้น 1 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องโสตทัศนูปกรณ์1 ชั้น 2 ห้อง 741 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องโสตทัศนูปกรณ์2 ชั้น 2 ห้อง 742 8 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 28
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ห้องอนุบาลปีที่ 1 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ห้องอนุบาลปีที่ 2 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ ศูนย์บริการชุมชน 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 เวทีหน้า สพป.ศก.2 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี เวทีหอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 เวทีหน้า สพป.ศก.2 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี เวทีหอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี เวทีหอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี ห้องปฏิบัติการทางภาษา ชั้น 3 ร.ร.อุทุมพรวิทยา 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี ห้องปฏิบัติการทางภาษา ชั้น 3 ร.ร.อุทุมพรวิทยา 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี ห้องปฏิบัติการทางภาษา ชั้น 3 ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี ห้องปฏิบัติการทางภาษา ชั้น 3 ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 11 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
-
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 09.00-09.45
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 09.45-10.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 10.00-10.30
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 10.30-11.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 12.30-12.45
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 12.45-13.20
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 11.00-11.30
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
-
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 13.20-14.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร ห้อง ห้องประชุมศรีอุทุมพร 8 ต.ค. 2561 14.00-14.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี อาคารคำคนิงจุลมณี 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี อาคารคำคนิงจุลมณี 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี อาคารคำคนิงจุลมณี 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี อาคารคำคนิงจุลมณี 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี อาคารคำคนิงจุลมณี 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงน้อย 7 ต.ค. 2561 13.00 เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงน้อย 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงน้อย 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงน้อย 7 ต.ค. 2561 08.30 เป็นต้นไป
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 7 ต.ค. 2561 08.00 เป็นต้นไป
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 7 ต.ค. 2561 08.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านแขมโพนทอง 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ (นพค.53) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้มป่อยศรีวิศร(มิตรภาพที่ 161) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมโพนทอง 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมโพนทอง 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้มป่อยศรีวิศร(มิตรภาพที่ 161) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำโรง(วิทยาราษฎร์) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำโรง(วิทยาราษฎร์) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำโรง(วิทยาราษฎร์) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำโรง(วิทยาราษฎร์) 6 ต.ค. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2561 09.00-11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2561 13.00-16.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 8 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 8 ต.ค. 2561 09.00-14.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 8 ต.ค. 2561 13.00-16.00
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 9 ต.ค. 2561 09.00-14.00
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 9 ต.ค. 2561 09.00-14.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 1-2 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 9 ต.ค. 2561 13.00-16.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง ห้องไร้พรมแดน อาคาร 3 ชั้น 3 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ หน้าอาคาร 2 (อาคารมัธยม) 7 ต.ค. 2561 09.00-13.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ โรงจอดรถ 7 ต.ค. 2561 09.00-13.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ หน้าอาคาร 2 (อาคารมัธยม) 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ โรงจอดรถ 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6,ป.3 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ อาคารดนตรีนาฏศิลป์ 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ หอประชุมโรงเรียนบ้านผือ 7 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ หอประชุมโรงเรียนบ้านผือ 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ ใต้ถุนอาคาร 4 (อาคารใหม่) 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ อาคารศิลปะ 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ ใต้ถุนอาคาร 4 (อาคารใหม่) 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ ใต้ถุนอาคาร 4 (อาคารใหม่) 8 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2561 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 1 (ห้องอนุบาล 1) 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 1 (ห้องอนุบาล 2) 8 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมศรีอุทุมพร 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย หอประชุมเฟื่องฟ้า 6 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ชั้น ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ห้อง ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ชั้น ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ห้อง ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ชั้น ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ห้อง ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ชั้น ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ห้อง ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ชั้น ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน ห้อง ห้องประชุมกลุ่มนโยบายและแผนงาน 10 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 9 ต.ค. 2561 09.00-15.00 น.
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 9 ต.ค. 2561 09.00-15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ห้อง ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 9 ต.ค. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 ห้องประชุมประจิม ชั้น ห้องประชุมประจิม ห้อง ห้องประชุมประจิม 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 10 ต.ค. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร ชั้น หอประชุมศรีอุทุมพร ห้อง หอประชุมศรีอุทุมพร 9 ต.ค. 2561 13.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ ชั้น โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ ห้อง โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ ชั้น โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ ห้อง โรงอาหารโรงเรียนเคียวนำ 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม ชั้น ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม ชั้น ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียนห้องคอม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ บนเวทีหอประชุม ชั้น บนเวทีหอประชุม ห้อง บนเวทีหอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ บนเวทีหอประชุม ชั้น บนเวทีหอประชุม ห้อง บนเวทีหอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการรคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ ห้องปฏิบัติการรคอมพิวเตอร์ ชั้น ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาชีวศึกษาจุลมณี หอประชุม ร.ร.อุทุมพรวิทยา 12 ต.ค. 2561 08.30 น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2022 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]