งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยี ของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2561
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 28
ระหว่าง วันที่ 8-10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 ศรีสะเกษ สนามฟุตบอล 9 พ.ย. 2561
10 พ.ย. 2561
08.0016.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ โดม ลำดวนทอง 10 พ.ย. 2561 13.00 เป็นต้นไป
2 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ โดม ลำดวนทอง 10 พ.ย. 2561 08.30 - 10.30
3 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ โดม ลำดวนทอง 10 พ.ย. 2561 10.30 - 12.00
4 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ อาคารเมืองศรีสะเกษ (สีม่วง)ชั้น 3 10 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย อาคารอังคสกุลเกียรติ ห้อง ห้องประสานเสียง 10 พ.ย. 2561
2 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย อาคารอังคสกุลเกียรติ ห้อง ห้องประสานเสียง 10 พ.ย. 2561
3 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย อาคารอังคสกุลเกียรติ ห้อง ห้องประสานเสียง 10 พ.ย. 2561
4 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย อาคารอังคสกุลเกียรติ ห้อง ห้องประสานเสียง 10 พ.ย. 2561
5 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 ศรีสะเกษ หอประชุม(โดม) ห้อง หอประชุม(โดม) 10 พ.ย. 2561
6 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
7 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
8 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
9 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
10 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
11 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
12 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
13 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม อาคารเรียน ห้อง อาคารเรียน 10 พ.ย. 2561
14 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย หอประชุม(โดม) ห้อง หอประชุม(โดม) 10 พ.ย. 2561
15 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย หอประชุม(โดม) ห้อง หอประชุม(โดม) 10 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 713 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
2 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 712 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
3 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 732 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
4 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 731 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
5 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 725 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 717 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 734 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
8 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 726 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
9 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 722 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
10 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง 737 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
11 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 725 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
12 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 718 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
13 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
14 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีสิริเกศ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 726 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สนามหน้าเสาธงโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 สนามฟุตบอลโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า ชั้น อาคาร 1 ห้อง ชั้นล่าง เวทีอาคาร 1 10 พ.ย. 2561
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า ชั้น อาคาร 4 ห้อง ห้่อง 436 10 พ.ย. 2561
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า ชั้น อาคาร 4 ห้อง ชั้น 3 ห้อง 433 10 พ.ย. 2561
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า ชั้น อาคาร2 ห้อง 214 -215 ภาษาไทย 10 พ.ย. 2561
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า ชั้น ห้องโสตฯ 1 ห้อง อาคาร 3 10 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์4 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม หอประชุมโรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2561 09.00-14.00
4 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม หอประชุมโรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม ห้อง หอประชุม 10 พ.ย. 2561 09.00-14.00
5 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนยางชุมน้อยพิทยาคม อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์3 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง227 10 พ.ย. 2561 09.00 - 09.30 น.
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง227 10 พ.ย. 2561 09.40 - 10.20 น.
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง227 10 พ.ย. 2561 10.30 - 11.00 น.
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง227 10 พ.ย. 2561 11.00 - 12.00 น.
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง227 10 พ.ย. 2561 09.00 - 19.30 น.
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้อง 221 - 222 10 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00 น.
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคาร 2 ห้องสมุด 10 พ.ย. 2561 09.00 - 15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารชั่วคราว 1 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารชั่วคราว 1 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารชั่วคราว 1 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารชั่วคราว 2 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารชั่วคราว 1 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น.
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 -2 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 -2 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 -2 10 พ.ย. 2561 09.00 - 12.00 น. ่

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]