สรุปผลกิจกรรมแข่งขัน
โรงเรียนจระเข้หินสังฆกิจวิทยา สพม. เขต ๓๑ (นครราชสีมา)

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครราชสีมา
ระหว่าง วันที่ 6-7 เดือน กันยายน พ.ศ. 2561

กลุ่มสาระการเรียนรู้ : ���������������������������������������������-���������������������������������������������

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ คะแนน เหรียญ อันดับ นักเรียน ครู
1 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 83.4 ทอง ชนะเลิศ 1. นายกฤษฎา  เหกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
2 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 83.8 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงอัฐภิญญา  วชิรมโนสุข
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
3 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 89 ทอง ชนะเลิศ 1. นายกฤษฎา  เหกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
4 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 80 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงมลธิดา  พลอยกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
5 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 82.5 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงมลธิดา  พลอยกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
6 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 88.3 ทอง ชนะเลิศ 1. นางสาวอรวรรณ  เพชรเกษม
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
7 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 85.66 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงจุไรรัตน์  ชัยจังหรีด
 
1. นางสาวอภิญญา  พุทธชาติ
 
8 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 93 ทอง ชนะเลิศ 1. นางสาวจณิสตา  เสียมกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
9 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 81.25 ทอง ชนะเลิศ 1. นายพิสิษฐ์  เพียงโนนดา
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
10 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 92 ทอง ชนะเลิศ 1. นางสาวจณิสตา  เสียมกระโทก
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
 
11 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 90.6 ทอง ชนะเลิศ 1. นายกฤษฎา  เหกระโทก
2. นางสาวจณิสตา  เสียมกระโทก
3. นายตะวัน  รินกระโทก
4. นายประเสริฐ  อุ่นกระโทก
5. นายพิสิษฐ์  เพียงโนนดา
6. เด็กหญิงมลธิดา  พลอยกระโทก
7. เด็กหญิงม่านฝน  โพธิ์บุญ
8. นางสาวอรวรรณ  เพชรเกษม
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
2. นางสาวสุวพิชญ์  ประจิต
3. นายพิสิฏฐ์  ชาวเสมา
 
12 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 92.4 ทอง ชนะเลิศ 1. นายกฤษฎา  เหกระโทก
2. นางสาวจณิสตา  เสียมกระโทก
3. นายตะวัน  รินกระโทก
4. เด็กชายธีรนัย  จันทรประทักษ์
5. เด็กชายธีรพงษ์  คงน้อย
6. เด็กชายนิติพงษ์  สีมาวงษ์
7. เด็กชายนิธิโรจน์  มั่นเจริญวงศ์
8. นายประเสริฐ  อุ่นกระโทก
9. เด็กหญิงพรรณทิพย์  อาลัยดี
10. นายพิสิษฐ์  เพียงโนนดา
11. เด็กหญิงมลธิดา  พลอยกระโทก
12. เด็กหญิงม่านฝน  โพธิ์บุญ
13. เด็กชายวชิตะ  ตุ่นจะโป๊ะ
14. นางสาวอรวรรณ  เพชรเกษม
15. เด็กหญิงอัฐภิญญา  วชิรมโนสุข
 
1. นายณัฐภัทร  กลิ่นจะโป๊ะ
2. นายชัยทัต  โสพระขรรค์
3. นายวรวิทย์  อโหสิประชา
4. นายพิทักษ์  เนื่องกระโทก
 
13 ศิลปะ-ดนตรี การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 82.6 ทอง ชนะเลิศ 1. เด็กหญิงธัญชนิต  มุ่งดี
 
1. นางสาวกฤษณ์ชญาภา  ประธาน