งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดนครราชสีมา
ระหว่าง วันที่ 6-7 เดือน กันยายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   6 ก.ย. 2561   7 ก.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา หอประชุม 20 ปี(รอบแรก) ชั้น 4(รอบสอง) ห้อง 4407-4409 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
3 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
4 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 4304 และ 4310 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
5 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
6 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 3.โรงเรียนบุญวัฒนา โดมอเนกประสงค์ 7 ก.ย. 2561 08.30-17.30 น.
7 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 3.โรงเรียนบุญวัฒนา ห้องประชุมหลวงพ่อคูณ อาคาร4 ชั้น9(วันที่ 6) สนามฟุตบอล(วันที่ 7) 6 ก.ย. 2561
7 ก.ย. 2561
08.30-17.30 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1024 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1028 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1029 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1029 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1029 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง 1029 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
21 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีหลังศาลาไทย 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
22 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 501 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
23 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 502 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
24 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 306 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
25 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 306 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
26 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 505 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
27 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 ห้อง 505 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
28 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 302 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
29 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 302 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
30 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา หอประชุมวิทยาสมาคร 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
31 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา หอประชุมวิทยาสมาคร 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
32 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา หอประชุมวิทยาสมาคร 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00
33 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา หอประชุมวิทยาสมาคร 7 ก.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคาร1 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคาร1 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคาร4 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคาร4 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา โดม 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา โดม 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา เวทีอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย สนามฟุตบอล 7 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย สนามฟุตบอล 7 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย ใต้อาคารหอประชุม ห้อง บัวหลวง 7 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
4 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย หอประชุม ชั้น ชั้นล่าง 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
5 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย หอประชุม ชั้น ชั้นบน 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง COM 5 (428) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง COM 1 (421) 7 ก.ย. 2561 09.00-14.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 4.โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 338 7 ก.ย. 2561 09.00-14.00
5 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง COM 3 (425) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง COM 4 (427) 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
7 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป
8 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ อาคาร 5 ชั้น ล่าง 7 ก.ย. 2561 09.00-13.00
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ เต๊นท์ข้างโดมเอนกประสงค์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ โดมเอนกประสงค์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ หอประชุมประวัตินวลศรี 7 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
5 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ เต๊นท์ข้างหอประชุมใหญ่ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร1 ชั้น 1 7 ก.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
7 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ โรงอาหาร 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 5.โรงเรียน​สุรธรรมพิทักษ์ โดมเอนกประสงค์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปาริชาต 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปาริชาต 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปาริชาต 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปาริชาต 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ปาริชาต 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนูปกรณ์ 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ โรงอาหารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ุ6.โรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 7 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 790 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
2 791 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
3 792 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
4 793 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
5 794 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
6 795 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
7 796 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
8 797 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.4-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา ห้องกิจกรรมผู้เรียนติดอาคารดนตรี 7 ก.ย. 2561 08.00-12.00
9 798 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.6 2.โรงเรียนสุรนารีวิทยา โดม 7 ก.ย. 2561 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายธัญพิสิษฐ์ อ่อนศรี Tel.087-0999197 นายบดินทร์ สิงหะ Tel.089-8468706Sillapa.net
Copyright © 2012-2022 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]