งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2561 ระดับชาติ
จังหวัดบุรีรัมย์
ระหว่าง วันที่ 6-8 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   6 ธ.ค. 2561   7 ธ.ค. 2561   8 ธ.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 ธ.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อาคาร 4 ห้อง ห้อง 447, 448 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
2 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
2 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
3 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
5 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อาคาร 5 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
6 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม หอประชุมรัชตกุล ห้อง หอประชุมรัชตกุล 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00
7 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม หอประชุมรัชตกุล ห้อง หอประชุมรัชตกุล 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00
8 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม หอประชุมรัชตกุล ห้อง หอประชุมรัชตกุล 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
10.30-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ห้องประชุมหอสมุด ชั้น ชั้น 2 ห้อง 124, 126 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.00
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ลานอเนกประสงค์ ห้อง หอพักชายพรเทวัญ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
3 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ลานอเนกประสงค์ ห้อง หอพักชายศิลป์นาคร 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
4 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ลานอเนกประสงค์ ห้อง หอพักหญิงศรีกานดา 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
5 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ลานอเนกประสงค์ ห้อง หอพักหญิงอุษาวดี 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
6 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ เวทีเสริม ห้อง โดมราชวิทย์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
08.00-16.00
7 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ หอประชุม ห้อง หอประชุม 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 20 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
08.00-16.00
8 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ห้องสมุดเก่า ห้อง ใต้ถุนหอประชุม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
9 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ ห้องสมุด ชั้น ชั้น 1 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
10 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยบุรีรัมย์ โรงพลศึกษา ห้อง โรงพลศึกษา 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.00
11 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ข้างสนามฟุตบอลทิศตะวันตก ห้อง ลานกลางแจ้งทางเข้าอินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 332 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 337 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม เต็นท์หน้าอาคาร 3 ห้อง เต็นท์หน้าอาคาร 3 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม เต็นท์หน้าอาคาร 2 ห้อง เต็นท์หน้าอาคาร 2 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 1 ห้อง 111 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 238 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม เวทีกลางแจ้ง1 ห้อง เวทีกลางแจ้ง1 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม เวทีกลางแจ้ง2 ห้อง เวทีกลางแจ้ง2 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคารศิลปะ ห้อง 501 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคารอุตสาหกรรม ห้อง 601 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 221 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 31

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 231 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 31

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 32 - 61
09.00-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อาคาร 1 ห้อง 131 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนกระสังพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ ทิศเหนือ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนกระสังพิทยาคม โดมอเนกประสงค์ ทิศใต้ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนกระสังพิทยาคม ห้องประชุมสุขอนันต์ ห้อง ห้องประชุมสุขอนันต์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนกระสังพิทยาคม สวนสุขฤทัย ห้อง หน้าที่ว่าการอำเภอกระสัง 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม ใต้ถุนอาคาร 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม อาคาร 1 ห้อง 123-125 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 333-335 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 341-343 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม อาคาร 4 ห้อง 431-433 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนพระครูพิทยาคม โดมหน้าเสาธง ห้อง โดมหน้าเสาธง 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
8 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
9 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
11 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง เวทีกลางแจ้ง สนามหญ้าด้านทิศเหนือ ติดสนามซ้อม 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
12 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง เวทีกลางแจ้ง สนามหญ้าด้านทิศเหนือติดตลาดเซราะกราว 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
13 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ลานกลางแจ้งด้านหน้าสนามช้างฯ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
14 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ลานกลางแจ้งด้านหน้าสนามช้างฯ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
15 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศเหนือ เวที1 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
16 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศเหนือ เวที 2 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
17 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศใต้ เวที 2 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
18 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศเหนือ เวที 3 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
19 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศใต้ เวที 2 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
20 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง ข้างสนามฯด้านทิศใต้ เวที 3 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
21 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง หน้าทางเข้าสนามฟุตบอล ช้างอารีน่า ด้านขวา 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
22 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ห้อง หน้าทางเข้าสนามฟุตบอล ช้างอารีน่า ด้านซ้าย 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
23 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม หอประชุมอเนกประสงค์ ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม สนามกีฬา กกท. ห้อง สนามกีฬา กกท. 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทไธสง เวทีหน้าอาคารประชาสัมพันธ์ ห้อง เวทีหน้าอาคารประชาสัมพันธ์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวทีใต้ถุนอาคาร 6 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 6 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทไธสง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคาร 5 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวทีห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 6 ห้อง เวทีห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 6 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทไธสง เวทีหอประชุมโรงอาหาร ห้อง เวทีหอประชุมโรงอาหาร 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 29

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวทีหอประชุมอเนกประสงค์ ห้อง เวทีหอประชุมอเนกประสงค์ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทไธสง เวที โดมอเนกประสงค์ ด้านทิศใต้ ห้อง เวที โดมอเนกประสงค์ ด้านทิศใต้ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวที โดมอเนกประสงค์ ด้านทิศเหนือ ห้อง เวที โดมอเนกประสงค์ ด้านทิศเหนือ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวที หน้าอาคาร 4 ห้อง เวที หน้าอาคาร 4 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนพุทไธสง เวที อาคารหอนิทรรศการศิลปะ ห้อง เวที อาคารหอนิทรรศการศิลปะ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 4 ห้อง 418 ห้องพัก 416 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 1 ห้อง 122 ห้องพัก 121 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 4 ห้อง 431 ห้องพัก 432 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 4 ห้อง 433 ห้องพัก 434 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 5 ห้อง ห้องประชุมสมาคม ฯ ห้องพัก212 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 4 ห้อง ห้องศูนย์สื่อฯ ห้องพัก 413 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ ห้องพักใต้ถุนอาคาร 6 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ุห้อง611 ห้องพักอุตสาหกรรม 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่ง 648 ห้องพัก 647 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่ง 638 ห้องพัก 637 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่ง 625 ห้องพัก 624 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่ง 627 ห้องพัก 626 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
13 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่งขัน 631 ห้องพัก 633 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
14 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่งขัน 641 ห้องพัก 642 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
15 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง อาคาร 6 ห้อง ห้องแข่งขัน 621 ห้องพัก 623 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
16 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนนางรอง ห้อง หอประชุมการเวก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
17 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนนางรอง ห้อง หอประชุมการเวก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม สนามฟุตบอล ห้อง สนามฟุตบอล 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม สนามบาสเกตบอล ห้อง สนามบาสเกตบอล 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม อาคาร 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม อาคาร 1 ห้อง 122 และ 123 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 321 และ 322 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
6 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม โดมอเนกประสงค์ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น.เป็นต้นไป
7 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม ห้องประชุมหลังใหม่ ห้อง ห้องประชุมหลังใหม่ 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
8 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนคูเมืองวิทยาคม ห้องประชุมหลังเก่า ห้อง ห้องประชุมหลังเก่า 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อาคาร 10 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
2 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อาคาร 10 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
3 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนภัทรบพิตร ห้องรติภัทร ห้อง ห้องรติภัทร 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
4 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกระสังพิทยาคม อาคาร 4 ห้อง โดมห้องสมุด 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.0 - 16.30 น.
5 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนกระสังพิทยาคม ห้องประชุมชมพู-ฟ้า ห้อง ห้องประชุมชมพู-ฟ้า 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 30

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 31 - 61
09.0 - 16.30 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ หอประชุมชัยวนัมรุง ห้อง หอประชุมชัยวนัมรุง 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ หอประชุมชัยวนัมรุง ห้อง หอประชุมชัยวนัมรุง 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
3 627 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เธียร์เตอร์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
4 628 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เทคโนโลยีทางการศึกษา 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตึก สนามบาสเกตบอล ห้อง สนามบาสเกตบอล 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
2 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตึก หอประชุม ห้อง หอประชุม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
3 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตึก อาคาร 2 ห้อง อาคาร 2 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
4 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสตึก อาคาร 7 ห้อง บริเวณชั้นล่าง 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
5 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตึก โรงจอดรถ ห้อง ด้านหลังอาคาร 1 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
6 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตึก ถนนหน้าโรงฝึกงาน ห้อง เต็นท์ ถนนหน้าโรงฝึกงาน 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 5 ห้อง 513,514, 515 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
2 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 5 ห้อง 523,524, 525 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
3 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 5 ห้อง ห้องสมุด 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ โดมอเนกประสงค์ ห้อง โดมอเนกประสงค์ 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
2 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 6 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 6 ทิศตะวันออก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
3 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 6 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 6 ทิศตะวันตก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
4 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคารเกษตร ทิศตะวันออก ห้อง อาคารเกษตร ทิศตะวันออก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป
5 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนลำปลายมาศ อาคารเกษตร ทิศตะวันออก ห้อง อาคารเกษตร ทิศตะวันออก 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนลำปลายมาศ อาคาร 3 ห้อง 311,312 321,322 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 791 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรบพิตร โดมอเนกประสงค์ ห้อง โดม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
2 793 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรบพิตร ห้องทัศนภัทร ห้อง 222 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
3 795 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรบพิตร หอประชุม ห้อง หอประชุม 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
4 797 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.4-ม.6 โรงเรียนภัทรบพิตร อาคาร 2 ห้อง 223 7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 61
08.00-16.30
5 798 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.6 สนามช้างอารีน่า : ธันเดอร์คาสเซิลสเตเดียม ลานกลางแจ้งหน้าทางขึ้นปราสาท ห้อง เวทีกลางแจ้งหน้าทางขึ้นปราสาท 6 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20

7 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 21 - 40

8 ธ.ค. 2561
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]